Tác giả Chủ đề: Phước Thuận, Xuyên Mộc - GĐ Anh Vũ - Nghèo & Bệnh Tật  (Đã xem 14320 lần)

Ngủ rồi My Darling

• Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 2
  • Mạng là ảo nhưng tình thương yêu là có thật!
Hôm qua đã nhận 1000k từ Pen và chiều đã trao cho anh Vũ .
Sau đây là hình ảnh :

Anh Vũ nhận tiền

Vợ chồng anh Vũ và 1 đứa con

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113
My Darling đã viết:
Trích dẫn
trangvitgioi đã viết:
Trích dẫn
@ Lephung: nhờ chị hỏi giúp anh Vũ có số tk ngân hàng nào không nhé? Quỹ tạm giữ 1.000.000đ của Tminhnguyen giúp anh Vũ. Cảm ơn chị vất vả nhiều.

Mình xin nhận trung chuyển cho anh Vũ. Nếu duyệt sớm thì chiều mai mình sẽ đi trao .

Pen chuyển cho MyDarling 1,000,000đ để nhờ bạn ấy trung chuyển tới gia đình anh Vũ dùm Tminhnguyen.

Cảm ơn sự chung tay của cả nhà.

Thân.

Không mong Đến, chẳng cầu Đi
Không phân Khôn - Dại còn chi để buuồn
Tâm như nước chảy trên nguồn
Soi hình Tạo hóa mà không lưu hình
                                                          BS

Ngủ rồi My Darling

• Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 2
trangvitgioi đã viết:
Trích dẫn
@ Lephung: nhờ chị hỏi giúp anh Vũ có số tk ngân hàng nào không nhé? Quỹ tạm giữ 1.000.000đ của Tminhnguyen giúp anh Vũ. Cảm ơn chị vất vả nhiều.

Mình xin nhận trung chuyển cho anh Vũ. Nếu duyệt sớm thì chiều mai mình sẽ đi trao .

Ngủ rồi le phung

trangvitgioi đã viết:
Trích dẫn
@ Lephung: nhờ chị hỏi giúp anh Vũ có số tk ngân hàng nào không nhé? Quỹ tạm giữ 1.000.000đ của Tminhnguyen giúp anh Vũ.

My Darling nhận nhiệm vụ đi chuyển tiền cho anh Vũ rồi, vì anh Vũ không có số tk nào. Trang chuyển tiền cho My Darling nha. Cám ơn vịt!

Ngủ rồi trangvitgioi

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 8

Ngủ rồi le phung

Chào cả nhà!
Sáng 26/1, My Darling, kimthanh, le phung cùng carycon đến thăm gia đình anh Vũ và gửi tặng ít quà tết từ nhuy và le phung. Gia đình anh vẫn khỏe, và anh xác nhận đã nhận được 500k của dd thông qua carycon. Thân!
Vài hình ảnh gửi cả nhà

Ngủ rồi lamnhi

mong bạn carycon trả lời thắc mắc của cả nhà  bằng những hình ảnh xác thực khi bạn trung chuyển tiền cho Anh Vũ và mong bạn rút kinh nghiệm từ việc xảy ra trong trường hợp của cụ Tuyết , tránh những hiểu lầm và thắc mắc của mọi người , bạn nên làm việc đúng như quy định của dd , cập nhật đầy đủ hình ảnh , thời gian , số tiền của thành viên cm từng hoàn cảnh , mong bạn đừng để mọi người hiểu lầm về dd vì việc làm ko rành mạch của bạn.

http://nguoitoicuumang.com/index.php?option=com_kunena&Itemid=9&func=view&catid=26&id=20028&limit=15&limitstart=135#forumtop

Ngủ rồi yugidazai

lamnhi đã viết:
Trích dẫn
bác carycon để nhà mình đợi lâu quá

Mong a carycon và a MyDarling xem có thể giúp cập nhật tình hình TH a Vũ đc ko ạ? Cám ơn hai anh :)

Ngủ rồi lamnhi

bác carycon để nhà mình đợi lâu quá

Ngủ rồi yugidazai

Mong anh Carycon cập nhật tình hình của a Vũ trong chuyến đi thăm vừa rồi ạ, cám ơn anh :)

Ngủ rồi My Darling

• Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 2
Cảm ơn ơn bạn Carycon đã cập nhật thông tin . Do xa quá nên mình không thể đi cùng được , mong bạn Carycon cập nhật thông tin hiện tại cho cả nhà biết với .

Ngủ rồi yugidazai

carycon đã viết:
Trích dẫn
Thu  5 tuan truoc em co den tham.Mot so Hinh anh gui den ca nha!

Ngủ rồi carycon

Thu  5 tuan truoc em co den tham.Mot so Hinh anh gui den ca nha!

[/url]

Ngủ rồi penguin

Quỹ đã chuyển 500.000VND của bạn Lamnhi vào tài khoản bạn Carycon. Nhờ bạn chuyển giúp tới gia đình anh Vũ.
Cảm ơn bạn!

TnK_4ever

• bạn
Hi all,

TnK rất mong tin tức cập nhật từ HC này. Rất mong carycon đi một chuyến.

Thanks,