Tác giả Chủ đề: Miền Bắc - Giao Thừa Ấm 2014  (Đã xem 6530 lần)

Ngủ rồi trangvitgioi

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 8
Trả lời #41 vào: 16-11-2014 15:24:41
Vịt gửi tổng kết số tồn chương trình GTA Hà Nội 2014, số dư này Vịt đề nghị giữ cho các chương trình tiếp theo ở miền Bắc.

Ngủ rồi tuliptim

Trả lời #40 vào: 07-02-2014 11:15:13
Chào cả nhà và chúc mừng năm mới!
Em xin báo cáo chi phí của chương trình Giao Thừa Ấm miền Bắc
Tổng chi phí là 15.282.000 đ(chi tiết xem file đính kèm ạ)
Quỹ đã chuyển 16.000.000 đ nên em xin chuyển lại quỹ 718.000đ tiền thừa.
Cám ơn cả nhà chung tay để chương trình thành công!

Ngủ rồi Comoi

Trả lời #39 vào: 31-01-2014 01:20:01
Một số hình ảnh giao thừa ấm đêm 30 tết

.

Ngủ rồi Tepty

Trả lời #37 vào: 26-01-2014 14:35:15
Tối 24/1 sau khi trao phần quà đầu tiên cho 3 cháu bé bán kẹo rong tại quán ăn trên đường Xã Đàn, nhóm 4 của Tep có nhận đc 200k tiêng ủng hộ từ một khách hàng tên Nam. Anh muốn ủng hộ cho ctrinh dành cho các cháu nhỏ, vậy Tép sẽ chuyển 200k ủng hộ quỹ CMKTX của diễn đang nhé

Ngủ rồi chichchoe

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 1
Trả lời #36 vào: 22-01-2014 08:44:02
Chào bạn Ugl, cám ơn bạn đã quan tâm, tiền thừa của chương trình đều chuyển vào quỹ để dành cho các chương trình khác, số lượng phần quà dự kiến vừa đủ nằm trong khả năng chúng ta huy động quyên góp và mang tặng được. Nếu bạn muốn có 1 đêm thật vui vẻ và ý nghĩa thì bạn cứ đến tham gia cùng mọi người nhé  :)

Ngủ rồi ugl

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #35 vào: 22-01-2014 02:21:30
Chào các bạn
Cho mem mới hỏi tiền huy động thừa được xử lý ntn, sao ko phát thêm suất quà hoặc tăng giá trị gói quà hay min/mod cho vào quỹ để chi cho các chương trình khác
Xin được đóng góp 1tr nhé
Tớ có xe 4 chỗ các bạn cần thì gọi 09365 89789, nhưng cuối năm bận chỉ có thể cố gắng ko dám hứa chắc, sr các bạn!

Ngủ rồi BAODUY

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #34 vào: 21-01-2014 23:58:44
Tepty đã viết:
Trích dẫn
BAODUY đã viết:
Trích dẫn
Mình đăng ký nhóm 1, đợt 1 nhé. Cảm ơn cả nhà

Welcome back !!!! sao baoduy ko đi hẳn đêm giao thừa cho mấu :)

Hihi, chị Tép ơi một nách 2 con, 1 chồng ko thể đi được chị ạ

Ngủ rồi tuliptim

Trả lời #33 vào: 21-01-2014 21:50:37
Báo cáo cả nhà là em đã nhận được tiền quỹ chuyển cho chương trình từ Thủ quỹ diễn đàn. Số tiền là 16.000.000 đ ạ!

Ngủ rồi Tepty

Trả lời #32 vào: 21-01-2014 16:55:16
BAODUY đã viết:
Trích dẫn

Welcome back !!!! sao baoduy ko đi hẳn đêm giao thừa cho mấu :)

Ngủ rồi tuliptim

Trả lời #31 vào: 21-01-2014 09:33:46
BAODUY đã viết:
Trích dẫn

BAODUY join fb nhóm Nồi Cháo HN-NTCM để cập nhật thông tin kịp thời hơn nhé  ;)

Ngủ rồi BAODUY

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #30 vào: 20-01-2014 21:22:33

Ngủ rồi tuliptim

Trả lời #29 vào: 20-01-2014 12:58:39
Merci đã viết:
Trích dẫn

Chào các bạn! Đã lâu lắm rồi tôi không tham gia post bài trên diễn đàn và cũng không đóng góp được gì nhiều cho các hoạt động của diễn đàn. Sẽ là rất vô duyên nếu như tôi lên bài theo kiểu \\\"đang vui ném đá vô hội nghị\\\".

Tuy nhiên, cá nhân tôi cũng có suy nghĩ giống như Comoi. Đã gọi là chương trình Giao Thừa Ấm thì chúng ta nên phát quà vào đúng thời điểm đêm giao thừa vì đó mới là thời điểm đặc biệt thực sự đối với các hoàn cảnh lang thang cơ nhỡ.

Còn nếu chúng ta mà phát quà vô ngày thường thì ngày nào cũng giống ngày nào và nó sẽ không còn đúng với cái tên mà chúng ta gọi là \\\"Giao Thừa Ấm 2014\\\" nữa.

Bài viết của tôi có gì không phải thì cũng mong mọi người lượng thứ và giơ cao đánh khẽ giùm. Cảm ơn nhiều!

Tớ thấy thắc mắc của Comoi đã được chichchoe giải đáp, không hiểu sao Merci còn thắc mắc tương tự nữa nhỉ?
Về phần tớ, tớ muốn hỏi mọi người một câu: mục đích chính của chương trình là gì? Có phải là để những người có hoàn cảnh khó khăn cảm thấy ẤM hơn khi Tết đến xuân về bằng những lời thăm hỏi từ những người lạ. Có phải là để họ cảm thấy đỡ tủi thân hơn khi nhà nhà đi sắm Tết, người người được tặng quà mà họ vẫn lủi thủi đi về, không biết đến mùi vị của một miếng giò như thế nào hay không?
Nếu chúng ta không đi sai mục đích thì cái tên chỉ là cái tên mà thôi, chả nhẽ ta phải phân định rõ ràng là tặng quà ngày 24 là ABC còn tặng quà đúng đêm giao thừa mới được phép gọi là \\\"Giao Thừa Ấm\\\" chăng?

Ngủ rồi Merci

Trả lời #28 vào: 19-01-2014 22:02:48
Comoi đã viết:
Trích dẫn
- Em nghĩ không nên tặng cho họ áo mưa giấy, loại này thường kém chất lượng đôi khi chỉ dùng một lần đã hỏng không hiệu quả.
- Để đảm bảo đúng mục đích của chương trình em nghĩ chỉ nên phát quà vào đêm giao thừa vì đêm ấy có ý nghĩa đặc biệt hơn với các hoàn cảnh khó khăn so với các ngày thường.

Chào các bạn! Đã lâu lắm rồi tôi không tham gia post bài trên diễn đàn và cũng không đóng góp được gì nhiều cho các hoạt động của diễn đàn. Sẽ là rất vô duyên nếu như tôi lên bài theo kiểu \\\"đang vui ném đá vô hội nghị\\\".

Tuy nhiên, cá nhân tôi cũng có suy nghĩ giống như Comoi. Đã gọi là chương trình Giao Thừa Ấm thì chúng ta nên phát quà vào đúng thời điểm đêm giao thừa vì đó mới là thời điểm đặc biệt thực sự đối với các hoàn cảnh lang thang cơ nhỡ.

Còn nếu chúng ta mà phát quà vô ngày thường thì ngày nào cũng giống ngày nào và nó sẽ không còn đúng với cái tên mà chúng ta gọi là \\\"Giao Thừa Ấm 2014\\\" nữa.

Bài viết của tôi có gì không phải thì cũng mong mọi người lượng thứ và giơ cao đánh khẽ giùm. Cảm ơn nhiều!

Nhà không cần quá lớn miễn là trong đó có đủ tình yêu thương!!!

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113
Trả lời #27 vào: 19-01-2014 08:17:49
chichchoe đã viết:
Trích dẫn
Đề nghị Ban quản trị điều phối chuyển 16.000.000 đ giúp em vào tài khoản thủ quỹ chương trình bạn tuliptim:
- Số tài khoản : 0021000732090, Nguyễn Phương Anh, Ngân hàng Vietcombank chi nhánh Hà Nội

Thocon chuyển 16,000,000 đồng tới Tuliptim để các bạn khu vực Hà Nội thực hiện chương trình Giao Thừa Ấm 2014 dùm nhé.

Xin cảm ơn sự chung tay của cả nhà để những người lao động nghèo, người vô gia cư có thêm hơi ấm của mùa xuân.

Thân.

Không mong Đến, chẳng cầu Đi
Không phân Khôn - Dại còn chi để buuồn
Tâm như nước chảy trên nguồn
Soi hình Tạo hóa mà không lưu hình
                                                          BS