Tác giả Chủ đề: Cẩm Châu, Hội An - Chị Dốn - Goá phụ nghèo nuôi 3 con.  (Đã xem 22899 lần)

Ngủ rồi nguoithuhaihai

Trích dẫn của: \"thuyhangvt\" post=94787
... món quà tặng em ý trước khi đi làm...

Và, món quà (200k+) đã được trao đến bé Phương
Bé Ph gửi lời cám ơn NTCM đã quan tâm giúp đỡ, động viên để cháu đc học tập & trưởng thành!

[ Tập tin đính kèm không tồn tại ]

Ngủ rồi nguoithuhaihai

Vâng, thống nhất vs tình cảm mà thuyhangvt dành cho bé Ph &gdinh. 22 sẽ chuyển đến bé Ph trong thgian gần nhất.  Cũng thay mặt gdinh chi Dốn cám ơn các MTQ đã giup đỡ, CMTX 2 chị em bé Ph trong suôt các năm qua.

Ngủ rồi thuyhangvt

• Thành Viên
  • *
  • Thích 1
Hôm nay con có chuyển cho chú 200k rùi, mới vào diễn đàn đọc bài này. Nên chú xem như món quà tặng em ý trước khi đi làm nhé. Con cảm ơn chú đã làm cầu nối trong thời gian qua ạ :)

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113
Chào cả nhà !

Vậy là sau hơn 9 năm đồng hành cùng Gia đình chị Dốn đến nay các cháu đều đã trưởng thành và có thể tự chăm lo cho gia đình .
Mừng cho Gia đình chị Dốn và chúng ta sẽ ngưng CMTX Gia đình chị  từ tháng 10/2016 .

Tổ TK-KT cập nhật dùm.

Xin cảm ơn sự chung tay của cả nhà trong thời gian qua .

Thân .

Không mong Đến, chẳng cầu Đi
Không phân Khôn - Dại còn chi để buuồn
Tâm như nước chảy trên nguồn
Soi hình Tạo hóa mà không lưu hình
                                                          BS

Ngủ rồi nguoithuhaihai

Báo cáo:
CMTX bé Phương tháng 9-2016 đã được 22 trao tận tay rồi (Nhưng ảnh chụp lẫn lộn ở đâu rồi, chưa tìm ra được, sẽ tìm và post lên sau nhé). Tks cả nhà
Cũng xin nói thêm: Do bé Phương ko theo con đường Đại học mà quyết định đi tìm việc làm để giúp mẹ nên 22  đề nghị: chúng ta sẽ dừng, ko CMTX cho bé từ tháng 10-2016
Trân trọng !

Ngủ rồi nguoithuhaihai

Báo cáo cả nhà, CMTX tháng 8-2016 đã được chuyển đến bé Ph (chị Dốn)
Bé xin gửi đến các cô chú, anh chị lời cám ơn sâu sắc

Ngủ rồi thuyhangvt

• Thành Viên
  • *
  • Thích 1
Xin lỗi chú vì hôm nay con mới chuyển tháng 8 cho bác Dốn và em Phương ạ, con quên mất.

Chúc chú nhiều sức khỏe ạ :)

Ngủ rồi nguoithuhaihai

Cháu Ph đã nhận đc CMTX tháng 7 của NTCM. Xin  cám ơn cả nhà :)

Ngủ rồi nguoithuhaihai

CMTX tháng 6  2016 đã đến tay bé Phương. Bé cám ơn cả nhà :)

Ngủ rồi nguoithuhaihai

Đã chuyển CMTX tháng 5 - 2016 cho bé Phương-Chị Dốn
Gia đình cháu gửi lời cám ơn nhà mình nhé.

Ngủ rồi nguoithuhaihai

CMTX cháu Phương tháng 4-2016:

Báo cáo cả nhà, cháu Phương hiện vẫn kiên trì bám trường bám lớp (12/4 THPT Trần Hưng Đạo). Cháu học cũng tạm, xếp 17/44 HS.
22 vẫn thường xuyên động viên cháu cố gắng học tập, lấy được tấm giấy CN xong THPT
Chàu và gia đình vẫn thường.
Thân ái!

Ngủ rồi nguoithuhaihai

CMTX tháng 3 - 2016 đã được chuyển đến tay cháu Phương:

Ngủ rồi nguoithuhaihai

CMTX tháng 2-2016 của 2 bác Opla và thuyhangvt đã đc trao trước Tết nguyên đán. Gia đình cháu Phương gửi lời cám ơn cả nhà kèm lời chúc Năm mới Bính Thân sức khỏe, thành đạt, vạn sự như ý!

Ngủ rồi nguoithuhaihai

2016 các thành viên thuyhangvt và Opla tiêp tục giúp đỡ bé Phương-con chị  Dốn góp phần để chau ko phải bỏ học giữa chừng. Cám ơn các anh chị rất nhiều.
Và đây là hình ảnh đã chuyển CMTX tháng 1-2016:

Ngủ rồi nguoithuhaihai

CMTX tháng cuối cùng của năm 2015 đã đc chuyển đến bé Phương. Bé xin đc chuyển lời tri  ân chân thảnh đế các MTQ đã quan tâm trong năm qua. Và xin gửi đến các cô chú lời chúc sức khỏe, thắng lợi trong năm mới 2016.
Trong năm 2016, bé vẫn con đang chật vật với hoàn  cảnh để tiếp tục theo đuổi con đường học vấn. Rất mong  các MTQ tiếp tục CM TX tạo điều kiện để cháu kiếm tìm cái chữ trong hoàn cảnh nhọc nhằn. Cám ơn các MTQ nhiều thật nhiều.