Tác giả Chủ đề: Lương Hòa, Châu Thành - Gđ Cụ Phi - Mẹ già con tâm thần  (Đã xem 17577 lần)

Ngủ rồi kingcong_196

Chào cả nhà
Kingcong và chị quyen_omon đã chuyển tiền của bác Viethuong tới gd bà cụ rồi ạ.
Mong cụ yên nghỉ nơi suối vàng.
Và cảm ơn bác Viethuong đã giúp đỡ cho cụ trong thời gian qa và sự qan tâm của cả nhà.
Thân
 [ Tập tin đính kèm không tồn tại ]

[...Yêu thương từ trái tim...]

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113
Nhờ Quyên_Omon và các bạn khu vực Cần thơ chuyển dùm Viethuong nhé.

Cảm ơn các bạn nhiều.

Thân.

Không mong Đến, chẳng cầu Đi
Không phân Khôn - Dại còn chi để buuồn
Tâm như nước chảy trên nguồn
Soi hình Tạo hóa mà không lưu hình
                                                          BS

Ngủ rồi viethuong

@Quyen_omon:

Nhờ bạn chuyển hết 600k cho HC như tiền phúng điếu muộn và gửi đến gia đình cụ PHI lời chia buồn chân thành của mình.

Cảm ơn.

Ngủ rồi Quyen_omon

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 6
Chào cả nhà và anh Viethuong.
Hôm nay Quyên kiểm tra TK thì thấy vừa nhận được 300k CMTX từ anh Viethuong đến cụ Phi, vậy tổng cộng Q còn giử lại 600k CMTX T3,4/2015.
Mong ý kiến anh viethuong cho TH này.
Thân.

Ngủ rồi Quyen_omon

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 6
Trích dẫn của: \"trangvitgioi\" post=87204

Chị Quyen_omon: Th này anh Viethuong cmtx 300.000đ chuyển trực tiếp cho chị, và chị Thocon không chuyển khoản nào cả. Chị kiểm tra lại giùm em đang giữ cmtx bao nhiêu nhé.

nhờ anh Viethuong cho ý kiến cmtx.

Thanks all.

@ Vịt: Vậy 300k này là của bác Viethuong chuyển cho chị à, trước giờ chị tưởng bác nhờ chị Thỏ chuyển.
Mong tin của anh viethuong về TH này ạ
Thân.

Ngủ rồi trangvitgioi

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 8
Trích dẫn của: \"kingcong_196\" post=87111
Chào cả nhà!
P/s: bác viethuong, cô Thỏ đã chuyển tiền CMTX T3 vào TK chị quyen_omon rồi,vậy tiền CMTX T3 này chị quyen chuyển về quỹ hay chuyển đến hoàn cảnh khác.Mong tin bác.

Chị Quyen_omon: Th này anh Viethuong cmtx 300.000đ chuyển trực tiếp cho chị, và chị Thocon không chuyển khoản nào cả. Chị kiểm tra lại giùm em đang giữ cmtx bao nhiêu nhé.

nhờ anh Viethuong cho ý kiến cmtx.

Thanks all.

Ngủ rồi loanngyen1202

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 22
Loannguyen up ảnh giúp kingcong_196:

kingcong_196 đã viết:
Trích dẫn
...
Rất tiếc, hôm nay chị caycaudua báo tin bà cụ Phi đã mất đc 1 tuần nay rồi! Cầu mong bà yên nghỉ nơi suối vàng.
P/s: bác viethuong, cô Thỏ đã chuyển tiền CMTX T3 vào TK chị quyen_omon rồi,vậy tiền CMTX T3 này chị quyen chuyển về quỹ hay chuyển đến hoàn cảnh khác.Mong tin bác.
...
Mong hồi âm của bác Viethuong ạ!
Mong Cụ yên nghỉ nơi chín suối!

Thân!

Người với người sống để yêu nhau !

Ngủ rồi kingcong_196

Chào cả nhà!
Trước tết Ất mùi, nhóm miền tây có về Trà vinh và ghé thăm cụ Phi nhưng cũng ko có gặp được cụ và đã gởi cô Út Trọn trao tiền cho bà.Nhóm đã trao tiền CMTX 1,5tr từ tháng 10, 11,12/2014, 1,2/2015 từ thành viên Viethuong.
Rất tiếc, hôm nay chị caycaudua báo tin bà cụ Phi đã mất đc 1 tuần nay rồi! Cầu mong bà yên nghỉ nơi suối vàng.
Hình ảnh kingcong xin cập nhật sau ạ!
Thân

Ngủ rồi loanngyen1202

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 22
Từ tháng 8 đến nay không thấy tin tức gì về HC này, mong các TV Miền Tây sắp xếp thời gian ghé thăm và cập nhật một vài thông tin về việc nhận tiền CMTX và cuộc sống để cả nhà cùng biết với nhé.
Theo thông báo thì bác viethuong vẫn tiếp tục CMTX cụ Phi 300.000đ/tháng trong năm 2015. Nhờ các bạn báo giúp cụ nhé.
Cảm ơn mọi người!
Thân!

Người với người sống để yêu nhau !

Ngủ rồi kingcong_196

Chào cả nhà!
Vừa qua, kingcong và chị quyen_omon đã về Trà Vinh. khi đi thì có liên lạc với thành viên caycaudua45( chị Như)và đã gặp Phi tại nhà của chị Như. Qua đó nhóm cũng đã gởi tiền CMTX Cụ Phi T7+8+9.
Cảm ơn bác Viethuong đã giúp đỡ cho cụ.

Thân.

Ngủ rồi kingcong_196

Chào cả nhà!
Thứ 7 vừa qua,kingcong_196 và chị quyen_omon  đã về thăm lại các hoàn cảnh tại trà vinh, nhưng vì khi đi thăm và xác minh các hoàn cảnh tại trung tâm thành phố xong thì trời chuyển mưa và mưa to quá nên 2 chị em không thể ghé thăm Bà cụ Phi được, lại một lần nữa lỡ hẹn với TH của cụ. Mong chú viethuong thông cảm cho 2 chị em. Và một lần nữa 2 chị em đã nhờ chị caycaudua chuyển tiền CMTX giúp.
Cảm ơn chú đã giúp cho bà cụ trong thời gian qua.
Vài hình ảnh cập nhật cùng cả nhà.

Tiền CMTX trong lần trước.

Tiền Chú viethuong gởi lì xì tết cho bà cụ ạ.

Và tiền CMTX từ chú viethuong lần này.
Thân.

Ngủ rồi kingcong_196

Chào cả nhà!
Hôm vừa qua, kingcong_196 và chị quyen_omon về Trà Vinh để ghé thăm các hoàn cảnh đã và đang CM ở đó, và cũng có ghé qua để thăm và chuyển tiền cho Gđ Cụ Phi - Mẹ già con tâm thần luôn nhưng vì đường vào nhà cụ đang làm vì thế 2 chị ko thể vào tận nhà đc mong mọi người thông cảm, thế nên đã nhờ chị caycaudua45@yahoo.com.vn trung chuyển dùm( mặc dù biết nguyên tắc là ko nhờ người giới thiệu chuyển tiền đc, nhưng gần tết rồi, nhóm muốn chuyển sớm cho cụ để cụ có tiền ăn tết vui hơn, vì thế rất mong được sự đồng thuận của cả nhà) tiền CMTX của chú viethuong từ tháng 11/2013 đến t2/2014 với số tiền là 300k/tháng. Tổng 4 tháng là 1,2tr.
Vài dòng thông tin đến cả nhà.
Cảm ơn chú viethuong đã giúp đỡ cụ. Chúc chú năm mới sức khỏe. :)
Thân.

Ngủ rồi Quyen_omon

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 6
@ Pen: Trường hợp này từ tháng 09 đến nay chị chưa nhận được tiền CMTX, tháng trước qua thăm cụ chị đã ứng 600k tiền cưu mang 2 tháng đưa cho cụ, nhờ em xem lại dùm, cám ơn em.
Thân.

Ngủ rồi Quyen_omon

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 6
Xin cám ơn bác Viethuong đã tiếp tục CMTX cho HC này,  Stk của quyên tại ngân hàng  Vietcombank đây ah:
- Chủ TK: Bạch thị kim Quyên.
- STK: 0391000970202.
- CN: Trà Nóc, Ô Môn, TP Cần Thơ.
Thân.

Ngủ rồi viethuong

Chào cả nhà,

viethuong xin báo trước để cho HC an tâm là sẽ tiếp tục CMTX HC này 300k/thg, 6thg (1-6/2014) và sẽ gửi tiền cho Quyen_omon để nhờ chuyển giúp.
Đ/n bạn cho chi tiết T/K của bạn.

Cảm ơn