Tác giả Chủ đề: Phú Bình, TPHuế - Gđ Tú Anh - Nhà nghèo & Mẹ bị tai biến  (Đã xem 8520 lần)

Ngủ rồi comay_a2n

Chào cả nhà!

Ngày 23/08/2015 Comay đã đến thăm gia đình Tú Anh.
 Hiện tại, sức khỏe của mẹ Tú Anh đã khá hơn, dì đã đi lại bình thường và có thể phụ giúp những việc vặt trong nhà. Ba của Tú Anh làm bảo vệ ở siêu thị Big C lương vào khoảng 2 triệu/tháng.
 Chị gái đầu là Anh Thư đã lấy chồng, thình thoảng vẫn giúp đỡ cha mẹ, còn Quỳnh Như thì cũng ra trường và xin được việc ở Đà Nẵng, lương thử việc 3 triệu/tháng.
 Em Tú Anh mới thi Đại Học xong, em nộp hồ sơ vào trường Đại Học Y Dược Huế ngành Điều Dưỡng. Các em còn lại hiện đang học lớp 12. 10 và lớp 4. Các em ở nhà vẫn làm chẻ rau muống để phụ giúp thêm cho gia đình.

Qua những gì hiện thấy thì Comay xin đề xuất ngừng CMTX trường hợp này, sẽ đề xuất giúp đỡ khi cần thiết.

Ngủ rồi viethuong

Chào cả nhà,

Nhờ các bạn nhóm Huế hoặc Tú Anh thăm HC và cho biết tin tức. Vì từ 11/2013 đến nay vẫn ko có thông tin gì của các bạn hoặc Tú Anh, Nếu đến hết 5/15 mà vẫn ko có tin từ các bạn hoặc Tú Anh, mình xin ngừng CMTX.  Mong BĐH chấp thuận cho.

Thân

Ngủ rồi loanngyen1202

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 22
Anh yugidazai đã viết:
Trích dẫn
Mong tin cập nhật tình hình CM từ nhóm Huế hoặc em Tú Anh
Xin cám ơn.

Người với người sống để yêu nhau !

Ngủ rồi yugidazai

Mong tin cập nhật tình hình CM từ nhóm Huế hoặc em Tú Anh :)
Xin cám ơn.

Ngủ rồi comay_a2n

Comay đã chuyển tiền CMTX tháng 04/2013 số tiền 400.000đ từ quỹ NTCM đến gia đình Tú Anh.
Qua hỏi thăm thì bé Như, chị gái của Tú Anh cũng báo là đã nhận được tiền CMTX từ bác Vietthuong chuyển vào tài khoản của em.
Comay cũng đã hướng dẫn em vào DĐ để viết bài xác nhận.

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113
viethuong đã viết:
Trích dẫn
...
viethuong xin CMTX 500k/thg trong 8 thg (5 - 12/2013) và sẽ gửi tiền trực tiếp đến gđ Tú Anh.
...

Tổ TK-KT cập nhật dùm.

Xin cảm ơn sự tiếp sức của Viethuong với gia đình Tú Anh. Chúc chị em Tú Anh luôn học giỏi.

Thân.

Không mong Đến, chẳng cầu Đi
Không phân Khôn - Dại còn chi để buuồn
Tâm như nước chảy trên nguồn
Soi hình Tạo hóa mà không lưu hình
                                                          BS

Ngủ rồi viethuong

Chào cả nhà,

viethuong xin CMTX 500k/thg trong 8 thg (5 - 12/2013) và sẽ gửi tiền trực tiếp đến gđ Tú Anh.

Thân

Ngủ rồi comay_a2n

Địa chỉ nhà ở của chị em Tú Anh:
 6/3 Mang Cá Nhỏ - Phường Phú Bình - Tp.Huế
Sđt của em Như (chị gái của Tú Anh): 01229.597.692

Ngủ rồi caycaudua45@yahoo.com.vn

Ban có thể cung cấp tên đường mà gd Tú anh đang ở k vì thiếu địa chỉ bưu điện không chấp nhận vì Như thường gửi lắm,nếu có số điện thoại thì càng tốt

Ngủ rồi yugidazai

Cám ơn Như đã giúp gia đình Tú Anh :)
Em có thể chuyển cho Tú Anh theo địa chỉ:
truonghylan đã viết:
Trích dẫn
...Em Tú Anh năm nay đang học lớp 10 Trường THPT Nguyễn Huệ. Em hiện đang ở 6/3 Mang Cá Nhỏ - Phường Phú Bình - Huế. ...

Xin cám ơn.

Ngủ rồi caycaudua45@yahoo.com.vn

Chiều nay Như vừa gửi 200k cho gd qua tk thủ quỹ,cả nhà có thể cho Như xin sđt của gd và địa chỉ cụ thể được k như có rất nhiều báo,Như thấy gđ các bạn cũng ham học nên muốn gửi

Ngủ rồi loanngyen1202

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 22
Anh Yugidazai đã viết:
Trích dẫn
Cám ơn comay_a2n đã cho biết, như vậy có thể bạn socola1995 vì lí do nào đó đã không thể CM như đã đăng kí, vậy Yugi sẽ thêm vào danh sách cần CM với đề xuất 500k/tháng từ T5/2013.
Mong cả nhà giúp gia đình Tú Anh ạ
Xin cám ơn

Mong nhận được sự quan tâm chia sẻ của cả nhà về TH này ạ.

Thân mến!

Người với người sống để yêu nhau !

Ngủ rồi yugidazai

Cám ơn comay_a2n đã cho biết, như vậy có thể bạn socola1995 vì lí do nào đó đã không thể CM như đã đăng kí, vậy Yugi sẽ thêm vào danh sách cần CM với đề xuất 500k/tháng từ T5/2013.
Mong cả nhà giúp gia đình Tú Anh ạ :)
Xin cám ơn.

Ngủ rồi comay_a2n

Từ tháng 2 đến nay, Comay chỉ nhận được tiền 400.000đ CMTX từ quỹ của DĐ gửi đến gia đình Tú Anh, ngoài ra không có ai gửi nữa ạ!

Ngủ rồi yugidazai

@comay_a2n: bạn cho biết là từ T2 đến nay socola1995 có gửi tiền CM cho Tú Anh ko nhé, thanks :)